Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((กระทู้ชวนดูและคุยไปด้วย))ฮาวทู "คอฟฟี่ลาเต้"แบบลวกๆ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ชาวก้นครัว
วันนี้ที่เท็กซัสอากาศดีมาก จขกท ตื่นตั้งแต่เช้า ออกไปสูดอากาศ และชมสวนน้อยๆหลังบ้านมา ได้บรรยากาศ  ลมเอื่อยๆเย็นๆและกลิ่นหอมของดอกมะลิ เลยอดคิดถึงเมืองไทยไม่ได้
โม้ไปเยอะแล้ว มาเข้าเรื่องกันดีกว่านะคะ

วันนี้ จขกท จะมารีวิว วิธีการชงกาแฟ
ที่ จขกท บอกว่า คอฟฟี่ลาเต้แบบลวกๆน่ะค่ะ (ลวกจริงๆนะเออ)
อุปกรณ์พร้อม

ปล.อยากรู้จังเลยค่ะ ว่า ชาวก้นครัวชอบดื่มกาแฟรสอะไรกัน ส่วน จขกท ก็ที่นำมารีวิวนี่ล่ะค่ะ คอฟฟี่ลาเต้

แก้ไขเมื่อ 18 มิ.ย. 54 20:27:59

จากคุณ : เรไรไอด้า
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 54 19:49:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com