Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม ประสบการ ขายแซนวิช ของคนที่เคยขาย หรือกำลังขายอยู่ ติดต่อทีมงาน

อยู่ๆก็อยากรู้ขึ้นมา ค่ะ  ตอนนี้แซนวิช สด ที่ขายกัน ตกชิ้นเท่าไหร่แล้วคะ

ขายใส้อะไรกันบ้าง

วิธีการ ห่อแซน วิช ทำยังงัยคะ

ตามหน้าโรงเรียน ใส้อะไร ขายดี บ้าง คะ

เบลยังไม่ได้ ขาย แฮม เบอรืเกอร์ ดังหวังเลยค่ะ วัตถุ หายาก ขายเด็กๆหน้า โรงเรียน เกิน 10 บาท ก้หมด หวัง ที่จะขายได้ แล้วค่ะ

ยังคิดอยู่ว่า จะขายแซนวิช ดีมั้ย

จากคุณ : พ่อเบิ่ม
เขียนเมื่อ : 19 มิ.ย. 54 14:48:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com