Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร้านกาแฟ @วังหลัง.เพื่อนที่ไม่เคยหาย เวลาเหงา ติดต่อทีมงาน

วันอาทิตย์ ที่ผ่านมา ก็ไปนั่งร้านกาแฟ ร้านเดิม เหมือนเดิม
เหตุเกิดที่วังหลังค่ะ ...ไปกินอยู่บ่อย ..รสชาติกาแฟกลมกล่อม ...บรรยากาศร้านอบอุ่นดี..ไปนั่งแล้วสบายใจ....แถมพี่เจ้าของร้าน ยังใจดี มาก ด้วยค่ะ

เป็นอีกหนึ่งทางเลือกสำหรับ เพื่อนๆๆ.คอกาแฟ กับบรรยากาศดี

ร้านนี้อยู่ที่วังหลังค่ะ เดินเข้าไปในซอย เดียวกันกับ ทางไปวัดระฆัง ค่ะ

ถ้าเพื่อนๆเคยเดินไปวัดระฆังก็ น่าจะเคยเห็นค่ะ

เป็นอีกหนึ่งร้านที่แนะนำ สิ่งดีๆเผื่อเพื่อนๆค่ะ

จากคุณ : เต่าไม่ชอบคลาน
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 54 10:25:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com