Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำbuffetทีครับ (มีตัวเลือกแล้วแต่ช่วยตัดสินใจหน่อย) ติดต่อทีมงาน

Hagi Centara Grand Ladprao (2 คน)
  Takumi Swissotel Le Concord (6 คน)
  เอเทรี่ยม Landmark (3 คน)

18.18%
  Hagi Centara Grand Ladprao (2 คน)
 54.55%
  Takumi Swissotel Le Concord (6 คน)
 27.27%
  เอเทรี่ยม Landmark (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 11 คน

คือเข้าใจครับว่า ที่แลนด์มาร์คเป็น นานาชาติ อีก2ที่เป็น ญี่ปุ่น แต่ว่าก็อยากกิน อยากไปทั้ง3ที่เลยครับ

1.ทาคุมิ เคยไปแล้ว (เพิ่งไปมา)
2.ฮากิ (ไม่ทราบว่ายังบริการช้าอยู่อีกรึเปล่าครับ) >>อยากทราบอีกอย่างว่าทางCTลาดพร้าวเค้าปิด แล้วผมจะผ่านไปยังครับ? ถ้านั่งแท๊กซี่ไปจะบอกใ้เค้าไปยังไงครับ??(รถจะติดมั้ยครับ? ไปศุกร์ 11.00)
3.แลนด์มาร์ค (ไม่ทราบว่าโปรมา2จ่าย1 ของ กสิกร หมดรึยังครับ)

ปล.คนที่ผมไปด้วย(ไม่ได้นับถืออิสลาม)ไม่ทานหมู เนื้อ ฯลฯ(ที่เค้าไม่เคยทานเลยไม่กล้าทาน)

ปล2.มีที่อื่นแนะนำมั้ยครับ ตามสายBTS(ขอไม่ไกลมากนะครับ) แบบสั่งเอา
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : darkness2
เขียนเมื่อ : 27 มิ.ย. 54 18:23:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com