Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***เลือกไม่ถูก จะพาแฟนไปทานข้าววันเกิด ร้านไหนดีระหว่าง Relax กับ มุมอร่อย(นาเกลือ)*** ติดต่อทีมงาน

Relax บางแสน (2 คน)
  มุมอร่อย นาเกลือ (15 คน)

11.76%
  Relax บางแสน (2 คน)
 88.24%
  มุมอร่อย นาเกลือ (15 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

รบกวนขอความเห็นเพื่อนๆสมาชิกด้วยค่ะ ว่าร้านไหนดี

ไม่เคยไปทั้งสองร้านเลยค่ะ เลือกไม่ถูก ดูจากรีวิว วิวดีทั้งสองร้าน (แอบชอบมุมอร่อยมากกว่านิดนึง) แต่ร้านไหนอร่อยกว่า เวิร์คกว่ากัน

ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ ลูกสาว

ปล. 1 ขอบคุณท่านเจ้าของภาพที่ดิฉันจิ๊กมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ
2. ท่านใดมีคำแนะำนำเพิ่มเติม ยินดีค่ะ

จากคุณ : ดินพอกหางหมู
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 54 12:48:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com