Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Chubby Lawyer Cafe' - ครัวทนายอ้วน - มาส่งปิ่นโตก่อนจะไปจัดกระเป๋าไปฮ่องกง - ผัดพริกหอมใหญ่ใส่ตับ ติดต่อทีมงาน

มาส่งปิ่นโตก่อนจะไปจัดกระเป๋าคราบบ เรื่องจะจัดกระเป๋าล่วงหน้าไว้นานๆเป็นไม่มีครับ ชอบจัดแบบฉุกละหุก มันติ่นเต้ลดีคราบบบ คราวนี้จะไปฮ่องกงอาทิตย์นึงครับ ไม่มีแผนการเที่ยวเลยเพราะเที่ยวมาหมดแล้ว ฮ่าๆๆๆ มีแต่แผนกิน กับแผนช้อป ก็เดือนนี้ฮ่องกงเค้าลดทั้งเกาะนี่ครับ

เรื่องกินที่สำคัญอีกเรื่องนึงก็คือ จะได้ไปฉลองวันเกิดที่ฮ่องกงครับ อิอิอิ งานี้มีเพื่อนแจ้งความจำนงมาแล้ว 1 รายว่าจะไปเลี้ยง Afternoon Tea ที่ โรงแรม Four Season ที่ฮ่องกง เตรียมที่ว่างในท้องไปตั้งแต่เมืองไทยเลย ฮ่าๆๆๆ และที่ตัวเองอยากไปกินเองก็เป็นอาหารทะเลที่หมู่บ้านประมง หลาย ยู่ หมุน งานนี้เตรียมตัวไปกินกั้งกับ หอยไม้ไผ่อย่างเต็มที่ครับ

พรุ่งนี้เครื่องออกตั้งแต่เช้าคงไม่ได้เข้ามาทักทายนะครับ คงเป็นตอนเย็นๆเข้าโรงแรมแล้วโน่นเลยครับ ทานตับกันให้เยอะๆนะครับ อาทิตย์หน้าพบกันใหม่คราบบบ

ผัดพริกหอมใหญ่ใส่ตับ

จากคุณ : ทนายอ้วน
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 54 17:15:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com