Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] [Photo] พาไปกินร้าน Polka Dot @ Aree Garden คร้าบบบ ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานเพื่อนๆ เก่าผม นัดรวมตัวสังสรรค์ เมาท์กระจายกันครับ เลือกอยู่หลายร้านแต่สุดท้ายก็ไปลงที่ร้าน Polka Dot ซ.อารีย์ ซึ่งตั้งอยู่ในบริเวณของ Aree Garden เลยขอถ่ายรูปบรรยากาศมาฝากกันซักหน่อยครับ

ร้าน Polka Dot เป็นร้านอาหารแนว fusion ครับ อยู่บริเวณชั้น 2 ของโครงการ Aree Garden ครับ จอดรถแล้ว จะเห็นร้านที่เป็นกระจกอยู่ที่ชั้น 2 ด้านหน้าเลยครับ

แผนที่ทางไป Aree Garden คร่าวๆ ครับ

จากคุณ : JoEisM
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 54 10:11:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com