Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นานมารีวิวที พาไปหม่ำข้าวแกง บุฟเฟห์ 30 อิ่มสบายกระเป๋า ติดต่อทีมงาน

ไปเจอเข้าโดยบังเอิญค่ะร้านนี้ตั้งอยู่ในปั๊ม ปตท. เส้นพระราม 2 ขาออกค่ะ อยู่ก่อนถึงห้างซีใหญ่ พระราม 2 ค่ะ
ปกตินุ่นไปจอดรถ รอลูกค้า ที่ปั๊มนี้ประจำ แต่ไม่เคยเห็นค่ะ พี่เขาบอกเปิดมาจะ 2 ปีแล้วค่ะ

ร้านหยุดวัน อาทิตย์ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 ก.ค. 54 23:18:53

จากคุณ : kokang&nana
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 54 20:17:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com