Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำร้านอาหารที่ San Francisco ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราจะต้องไปประชุมที่ซานฟรานห้าวันค่ะ ต้องการร้านอาหารกลางวัน และอาหารเย็น ที่ค่อนข้างหรูหน่อยค่ะ จะเป็นอาหารอะไรก็ได้ค่ะ ขอแค่ร้านดูดีหน่อย เช่น Morton's อะไรทำนองนี้ค่ะ
ที่ประชุมอยู่ที่ย่าน Union Square ค่ะ แต่ละแวกอื่นก็ไปได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : smallkid
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 54 11:20:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com