Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[REVIEW] มื้อเย็นที่ร้าน FABB Fashion Cafe ครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน

ผมร้างลาจากการตั้งกระทู้ไปนานทีเดียว... ถึงแม้จะยังกินโน่นนี่ไปเรื่อยเหมือนเคย แต่ก็ไม่ค่อยมีโอกาสมาตั้งกระทู้เท่าไหร่ (ประมาณว่าผันตัวไปอ่านหรือแสดงความคิดเห็นอย่างเดียว)

วันนี้เกิดคึกเลยอยากรีวิวร้านอาหารสักที

ร้านที่ไปลองทานล่าสุดก็คือ ร้านที่มีชื่อว่า FABB Fashion Cafe ซึ่งตั้งอยู่ใน ซ.เอกมัย 10 ครับ ค่อนข้างลึกทีเดียวแทบจะโผล่ไปชนกับ Vanilla Garden (ที่อยู่ใน ซ. 12 แล้ว)

ปล. ไปกินโดยใช้ Voucher นะครับ (พอดีมีคนแนะนำให้ซื้อ) ก็ลดไปได้ประมาณ 600 บาท

จากคุณ : L-Nets
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 54 23:08:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com