Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พาไปกินของอร่อยร้านนายหยีที่หนองจอก อยู่มาตั้งหลายปีเพิ่งจะรู้ว่ามีของอร่อยด้วย! ติดต่อทีมงาน

ตามชื่อเรื่องเลยครับ คราวนี้จะพาไปกินร้านอาหารแบบบ้านๆ แต่รสชาติไม่บ้านเลยครับ อร่อยมากกกกก

จขกท จบจากที่ มหานครที่หนองจอกนี่หล่ะครับ แต่ก็ไม่เคยรู้จักร้านนี่เลยซักนิด จนมีเพื่อนพามากินเลยทำให้รู้ว่า โห พลาดโอกาสกินของอร่อยมานานแล้ว

เริ่มกันเลยครับ

ร้านชื่อ "ร้านนายหยี"

เป็นเหมือนบ้านชั้นเดียวครับ ถ้ามาจากถ.สุวินทวงศ์ ตรงเข้าหนองจอกมาจะผ่าน ม.มหานคร ก็ให้ตรงไปเรื่อยๆครับ จนเจอสี่แยกก็ตรงไปอีก เจอวงเวียนก็ตรงไปอีก จนเจอสามแยกให้เลี้ยวขวา ตรงไปประมาณ 50 เมตรได้(มั้ง) จะเจอร้านอยู่ซ้ายมือครับ

น่าจะหาไม่ยากนะครับ อ่อ ถ้าจำไม่ผิด ร้านจะปิดทุกวันจันทร์นะครับ

จากคุณ : shuamy
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 54 17:56:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com