Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำร้านอาหารระหว่างทางไปหัวหิน ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำร้านอาหารอร่อยๆ  ระหว่างทางจะไปหัวหินหน่อยครับ  อยากได้ร้านก่อนถึงร้านเค้กบ้านใกล้วังด้วยครับ  พอดีจะแวะไปกินเค้กร้านนั้นน่ะครับ  ไม่อยากขับรถย้อนไปย้อนมา
    พอดีจะไปค้างที่สวนผึ้งด้วยน่ะครับ  กะว่าจะไปกินก๋วยเตี๋ยวไข่ กับที่ร้านไหมไทย  รบกวนขอแผนที่ด้วยนะครับ  น่าจะแวะไปกินก๋วยเตี๋ยววันไปก่อนมั้ยครับ  แล้ววันกลับค่อยแวะไปที่ร้านไหมไทย
    ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำนะครับ

จากคุณ : ม้าหนุ่ม
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 54 12:12:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com