Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-----[CR]----- ร้านรักเกาหลี (Buffet อาหารเกาหลีค่ะ) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ Review นี้สดๆร้อนๆเลยค่ะ พึ่งไปกินกลับมา ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 2 แล้ว ครั้งแรกไปแล้วหิวโซ มัวแต่ตักๆๆๆ ลืมถ่ายรูปมาค่ะ
วันนี้ไปก็เลยขอถ่ายรูปมาแบ่งปันเพื่อนๆสักหน่อย

Review แรกนะค่ะ ถ่ายจากน้องไอ (ลืมเอากล้องไปด้วย) ภาพก็เลยเบลอๆแปลกๆ

ร้านตั้งอยู่ที่ซอยอุดมสุข 9 นะค่ะ หน้าปากซอยจะมีป้ายบอกชื่อร้าน (แอบสังเกตยากนิดนึง) พอเลี้ยวเข้าไปจะเห็นป้ายร้านเลยค่ะ อยู่ทางขวามือ สังเกตง่ายๆ
ถ้าใครเอารถไปพอมีที่จอดนะค่ะ ลองสอบถามทางร้านดูนะค่ะ

อาหารมีทั้งแบบ a la carte และ buffet นะค่ะ
ที่ไปกินวันนี้เป็นแบบ buffet ราคา 290 ไม่รวมเครื่องดื่มค่ะ

เปิดมาด้วยอุปกรณ์การกินก่อนละกัน

จากคุณ : paster
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 54 22:37:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com