Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่หัดรีวิว[ The World @ CentaraGrand Centralworld ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  กลับมารีวิวบุฟเฟ่ต์ที่ปทุมวัน  
วันนี้เรมีนัดกับพวกน้องสาวไปทานที่ เซนทารา เซ็นทรั้ลเวิลด์ค่ะ

โดยราคาเต็มมื้อกลางวันอยู่ที่790++ไม่รวมน้ำ  ซึ่งหากใช้โปรบัตร50% +ค่าน้ำจะอยู่ราว 515-530บาทต่อคน (สำหรับคนดื่มน้ำจุๆค่ะ) แ่น่นอนว่าหนังหน้าแบบเรนี้
"ไปเพราะโปรลด50%แน่นอนค่ะ" โดยโปรที่มีตอนนี้เป็นAmex 4 จ่าย 2 คร๊าาา

ว่าแล้วไม่รอช้าเราก็จรลีกันโดยพลัน~~~  
นี้ค่ะหน้าตาล็อบบี้ของโรงแรม สามารถเดินจากข้างCTWตรงพระพิฆเนศ เข้ามาก็ได้นะคะ

จากคุณ : พยูนบูด
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 54 22:17:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com