Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร้านสปาเกตตี้ลับ ที่หัวหิน พากินพาเที่ยวค่ะ ติดต่อทีมงาน

นี่เป็นคลิ๊ปที่เพื่อนปุ๊กถ่ายค่ะเราจัดทริ๊ปไปหัวหินกัน
ปุ๊กรับหน้าที่พาไปกินสปาเกตตี้เจ้าอร่อย
ร้านที่ถ้าคุณดูภายนอกไม่มีทางรู้เด็ดขาดว่า
ร้านนี้สปาเกตตี้เด็ดมากกก ราคาจานละประมาณ 80 บาทเท่านั้น
ให้เยอะมาก และอร่อยมาก เมนูไทยก็เด็ดนะคะ แนะนำหมูนายก

ถ้าใครอยากกินสปาเกตตี้แบบให้พุงกางกันไปเลยร้านนี้เลยค่ะ
ตรงข้ามชิคาด้า ชื่อ"ร้านร่มไม้" ดูภายนอกเหมือนร้านที่คุณพ่อคุณแม่เรา
ให้กินเหล้ากับกับแกล้ม แต่ขอบอกรสชาด ถูกใจวัยรุ่นมากก
มื้อนี้เรากินกันนับเกือบสิบจาน หาร 8 คนละ 150 เท่านั้น โย่ววว

แล้วก็ทริ๊ปนี้พาไปไร่องุ่น หมู่บ้านศิลปิน สนุกมากค่ะ
กินกันจนพุงกางทุกที่เลย

จากคุณ : JazzLife
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 54 18:27:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com