Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เบนโตะ รักนะ จุ๊บๆ{แตกประเด็นจาก D10865700} ติดต่อทีมงาน

วันนี้ตั้งชื่อ เบนโตะ  รักนะ จุ๊บๆ (^3^)-Chu!!
ตื่นทำเบนโตะ ตี4 ครึ่ง จนได้ค่ะ.. ง่วงๆๆ จับข้าวมาปั้น ใส่เกลือ คงเค็มน่าดูค่ะ
เพราะชิมดูแล้ว มันเค็มอ่ะ 555+ คนทำง่วงนอน
แต่...ตอนแต่ง หน้าตาข้าว  มีความสุขค่ะ สนุกๆ
ยิ้มเอง หัวเราะเอง อยู่ใน ห้องครัว 555+นึกภาพตอนคุณสามีเปิด เบนโตะ
เดี๋ยวขอเม้า ตาม ชื่อเบนโตะ สาวน้อย Bikini Lovely  ไปดูกันลิ้งค์นี้ค่ะhttp://www.pantip.com/cafe/food/topic/D10861406/D10861406.html
เพราะ เมื่อวานแอบถาม คุณสามี กินส่วนใหน ก่อน
"สามี" กินส่วนขา กินที่ทำงานด้วย เพื่อนๆที่ทำงาน เห็นหมด ทุกคนหัวเราะกันใหญ่ เลย
พลอย ก็แอบยิ้ม หัวเราะ คนเดียว ทุกทีเวลานึกภาพตอนเปิด เบนโตะ 555+
จนลูกสาวคนโต  ถามแม่เป็นไร นั่งหัวเราะคนเดียว ตลอดเลยอ่ะ ?
(แม่ไม่ตอบเป็นความลับ)
และวันนี้ ก็พยายามตื่นเช้ามากๆ มาทำเบนโต รักน่ะ จุ๊บๆ ให้คุณสามี และเพื่อนๆ มาหัดทำด้วยกันเลยค่ะ
ต้องขอ อภัย ด้วยนะค่ะ ที่ไม่สามารถ ถ่ายตอนทำ เบนโตะ มาได้
คุณสามี เร่งรีบ นะค่ะ ออกไปทำงาน เช้ามาก...ภาพไม่ค่อย ชัด ใช้กล้อง มือถือนะค่ะ

จากคุณ : Handmade Bag
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 54 12:31:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com