Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Chubby Lawyer's Kitchen - ครัวทนายอ้วน - ไปตลาด ... ทำกับข้าวด้วยความึน ... ลืมซื้อของหลายอย่าง - ก๋วยเตี๋ยวคั่วกุ้ง ติดต่อทีมงาน

วันนี้อยู่ได้ทั้งวันด้วยความมึนๆครับ เป็นผลต่อเนื่องมาจากหลายคืนก่อนเมื่อคืนวันศุกร์นอนไม่ค่อยหลับครับ แล้วทั้งวันวันเสาร์ก็ไม่ได้นอนเลย เพราะฉะนั้นคืนวันเสาร์เลยนอนเร็วมาก 2 เข้าห้องไปนอนหลับไม่รู้เรื่องยาวถึงตี 3 แล้วก็ตื่น .... แล้วผมเป็นคนนอนกลิ้งไปกลิ้งมาไม่เป็นครับ ตื่นปุ๊บ จะลุกจากที่นอนปั๊บ ที่นี้เดือดร้อนเลยครับ ตื่นยาวตั้งแต่ตีสามยันเช้าเลยครับ มันเลย งงๆ ก๊งๆ ทั้งวันนี่แหละครับ ได้หลับนิดๆหน่อยๆ ไม่ได้หลับเป็นเรื่องเป็นราว สงสัยคืนนี้ไดหลับยาวแน่ๆ

เพราะความที่ก๊งๆ นี่แหละครับ วันนี้ตั้งใจจะทำก๋วยเตี๋ยวคั่วไก่ก็เลยลืมซื้อไก่แล้วก็ผักกาดหอม จะไม่ทำก็ไม่ได้ครับ ซื้อเครื่องอย่างอื่นมาหมดแล้วเลยแปลงเป็นก๋วยเคี๋ยวคั่วกุ้งครับ คงพอทานกันได้นะครับ

ก๋วยเตี๋ยวคั่วกุ้ง

จากคุณ : ทนายอ้วน
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 54 18:41:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com