Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

REVIEW : แบบจุใจ Gourmet Dinner Buffet ที่โรงแรมอิมพิเรียล สุขุมวิท 22 ติดต่อทีมงาน

ว่างๆ ช่วงนี้เล่นเนตบ่อย ไม่ค่อยมีไรทำครับ เลยไปเจอดีลที่เว็บกรี๊ดกร๊าด
บุฟเฟต์นี้ จากราคาเต็ม 1400 ลดเหลือ 700 บาท

จะไหวมั้ยเนี่ย..... (คือกลัวจะเหมือนไอ้โปรโมชั่นฯ ธนาคารเซี่ยงไฮ้ สีดำๆ ที่จัดที่บันยันทรี ราคาเต็ม 1150 แต่มาสองจ่ายหนึ่ง ไปถึงไม่มีอารายให้กินเลย.... เซ็ง)

โทรไปเช็ค เค้าว่า มีตับห่าน (ฟัวกราส์) ปูอลาสก้า ปูหิมะ หอยนางรมนอก กุ้งแม้น้ำ กั้งหิน ปลาแซลมอน หอยนิวซีแลนด์ ริบอายออสเตรเลีย ซี่โครงแกะ ซูชิ ซาชิมิ ฯลฯ

เลยเสียเงินไป ซื้อไป 4 ใบครับ...... 7 สี่ 28 ทั้งหมด 2800 บาท

แต่เดี๋ยวก่อน ราคานี้ เค้าใจดี รวมเครื่องดื่มให้ด้วย ตั้งแต่ เบียร์ช้าง น้ำอัดลม น้ำผลไม้สด-ปั่น ไวน์ (นับได้ประมาณ 10 ฉลาก) คอไวน์ไม่ควรพลาด แอบเห็นขวดวอดก้า แว้บ บนไลน์อาหารใกล้ๆ คาร์เวีย ไม่ต้องไปแล้วไอ้วิลเลจอะไรๆๆ แถวนั้น เมากันอยู่ตรงเนี้ยแหละ

ให้จ่าย 1400 ถ้วน ผมยังว่าคุ้มเลย....

มีทุกวันไหม ?? มีทุกเย็นครับ สุดยอด!!! แต่ ดีล ให้ใช้เฉพาะ จันทร์ ถึง พฤหัสฯ เท่านั้น เลยต้องเคลียร์ตารางกันใหม่หมด

ร้านอาหารใหญ่มาก ที่นั่งมีหลายมุมให้เลือก มีดนตรีด้วยครับ เป็นเปียโนบรรเลง ก็เพราะดี

ไปถึงจริงๆ โอ้โห บุฟเฟต์อลังการ เติมตลอดจิงๆ คนไม่ค่อยเยอะ อาศัยเอาว่าไปถึงก่อนใคร เค้ายังไม่เปิดเลยแอบขอถ่ายรูปมาอวด ตามที่ผมจะอวดในกระทู้นี้แหละครับ ลองดูกันเอาเองนะครับทุกท่าน...

ลืมบอกไป เครดิต ให้ โรงแรมอิมพิเรียล ควีนส์ ปาร์ค ซอยสุขุมวิท 22 นะครับ ลงรถไฟฟ้าพร้อมพงษ์ แล้วเดินทะลุสวนเบญจสิริ โอ้วใกล้มากๆๆ...

จากคุณ : Pontifex Maximus
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 54 23:27:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com