Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) ฉลองครบรอบการทำงานหนึ่งปีตามประสาพนักงานตัวน้อยๆ ณ Mr. Sushi Restaurant ติดต่อทีมงาน

เมื่อสิ้นเดือนที่ผ่านมาเป็นวันครบรอบการทำงานเป็นมนุษย์เงินเดือนตำแหน่งเล็กๆของกระผมเองครับ ตั้งตัวเลือกไว้เยอะแยะตั้งแต่จะซื้ออาหารทะเลมาทำทานเอง เพราะก็พอมีฝีมือบ้างอยู่แล้ว ... เว้นเสียแต่ "ขีเกียจ" นั่นล่ะครับ

สรุปของขวัญให้ตัวเองด้วยการไปดูแฮรร์รี่ พอตเตอร์ภาค 7.2 ที่เกือบจะลาโรงแล้วกับการไปทานอาหารมื้อค่ำที่ Mr. Sushi Restaurant ครับ

จริงๆแล้วกะว่าะรีวิวแค่นิดหน่อยแต่ว่า ... เอารูปที่เคยไปกินก่อนหน้านี้รอบนึงมาลงด้วยดีกว่า พร้อมแล้วไปชมกันเลยครับ

ซูชิของที่นี่เป็นชิ้นพอดีำคำครับ สนนราคาชิ้นะ 10 บาท เท่านั้นครับ หากเป็นแบบทั่วๆไป เริ่มกันที่ หน้าปลาแซลมอน

จากคุณ : ปิ่นโตน้อยตัวกลม
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 54 11:01:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com