Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรม เบาๆยามค่ำกับ "Kaotom Buffet / บุฟเฟ่ข้าวต้ม"@เจ้าพระยา ปาร์ค รัชดาครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
รู้สึกว่านานมากๆ เลยที่ไม่ได้ทานบุฟเฟ่ข้าวต้ม แล้วมารีวิ้วๆแบบนี้
ทานล่าสุด ก็โรงแรมอิมพีเรียล ตรงสุขุมวิท 26 ซึ่งก็ปิดไปแล้วล่ะครับ
คราวนี้ ได้มาทานอีกครั้ง กับอีกโรงแรมล่ะครับ เจ้าพระยา ปาร์ค
เดินทางสะดวกบนถนนรัชดา และรถไฟฟ้าใต้ดิน
โรงแรมนี้ก็มีห้องอาหารเยอะนะครับ
คราวก่อนไปบุฟเฟ่ญี่ปุ่น คราวนี้มาข้าวต้มบ้างล่ะ
รู้สึกว่าจะมีน้อยโรงแรมมากเลย ที่มีบุฟเฟ่ข้าวต้มยามเช้า นับได้ 4 5 ที่เองมั่ง
*เฉพาะในกรุงเทพนะครับ ต่างจังหวัดไม่นับ อิอิๆๆ
ก็ยังสงสัยว่าบุฟเฟ่ข้าวต้ม ทำไมถึงต้องเปิดแต่ช่วงเย็น ช่วงค่ำด้วยเน้อ
สงสัยคงอยากให้เรา อร่อย รองท้องแบบเบาๆมั่งสินะ
ว่าแล้วก็ไปอร่อยกันเลยครับ
ขอฮัมเพลงให้เข้ากระทู้สักหน่อย
ค่อยๆอร่อยกันเบา...เบา............

***รายละเอียดบุฟเฟ่ของที่นี่***
บุฟเฟ่ข้าวต้มรอบเย็น โรงแรมเจ้าพระยา ปาร์ค ถนนรัชดาภิเษก
ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินรัชดาภิเษก
ช่วงเวลาอร่อย 17.00 - 01.00 น. ราคา 398 Net ทุกวัน
ราคาข้างต้น รวมเครื่องดื่ม น้ำเปล่า
โทรไปสอบถามรายละเอียด หรือสำรองโต๊ะได้ที่ 02-290-0125
ปล ราคา รูปอาหารในกระทู้ อาจแปลงเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 54 19:46:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com