Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] ไปกินเป็ดปักกิ่งที่ Liu @ Conrad Bangkok *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับพี่น้องก้นครัว สบายดีรึเปล่า

ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน ( อีกแล้ว ) นะครับ  
ยังไงก็ขอให้ระวังเรื่องสุขภาพและการเดินทางกันด้วยครับ

วันนี้ขอลัดคิวลงรีวิว ที่ห้องอาหารจีนหลิว โรงแรมคอนราดครับ

รีวิวนี้ขอลงไว้ แทนคำขอบคุณ ให้พี่ปรัซซี่ สำหรับบัตรรับเป็ดปักกิ่งฟรี
และพี่อีกท่านสำหรับอะไรไม่บอก เหอๆ

วันที่ไป เป็นการไปฉลองวันคล้ายวันเกิดย้อนหลัง ( ประมาณเดือนนึง  )
ของคุณแม่ผมเอง ที่ต้องเลื่อนมาด้วยเหตุผลบางประการ

จะขอฝากข้อความไว้ท้ายกระทู้นะครับ

แก้ไขเมื่อ 02 ส.ค. 54 22:18:42

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 54 22:11:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com