Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

REVIEW ----------->>> ก๋วยเตี๋ยวต้มยำน้ำลึก ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับสมาชิกชาวก้นครัว ... วันนี้จะพาไปชิมก๋วยเตี๋ยวต้มยำน้ำลึกกัน นี่นับเป็น review แรกของผมเลยทีเดียว ผิดถูกยังไงช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

เข้าเรื่องกันเลยดีกว่าร้านนี้เป็นหนึ่งในร้านที่แวะเวียนไปชิมอยู่บ่อยครั้งในช่วง 3-4 ปีมานี้ เนื่องจากติดใจรสชาติที่เรียกว่าเผ็ดแบบถึงพริกถึงขิง ใครที่ชอบอาหารรสจัดละก็ ห้ามพลาดร้านนี้เด็ดขาด ขอบอก .... แล้วคุณจะรู้ว่าเผ็ดจนน้ำตาเล็ดเป็นยังไง

ก๋วยเตี๋ยวร้านนี้มีเมนูอยู่ทั้งหมด 4 สูตรด้วยกันนั่นคือ สูตรน้ำลึก, น้ำข้น, แซ่บมาก, และยกล้อ ... เดี๋ยวผมจะค่อยๆเล่าไปทีละสูตรละกันนะครับ

จากคุณ : CAPITAL LETTER
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 54 21:37:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com