Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

_/\_แอแคลล์บ้านๆ...ปันๆ...กันนะ ^^บ้าเห่อเอแคลล์สูตรน้องเดียร์ Ap Psy ReinDEAR ^^ ติดต่อทีมงาน

คิดถึงห้องก้นครัว มากถึงมากที่สุด
เข้ามาอ่าน มาตามหาเพื่อนเกลอ เจอมั่งไม่เจอมั่งก็ไม่เป็นไรถึงยังงัยใจก็ยังรักจร้าาาาาาาา

วันนี้มีเอแคลล์บ้านๆใจกล้าหาญนำมาฝากกัน ฮ่าฮ่าฮ่า

เอแคลล์เป็นขนมที่ชอบหม่ำ แต่ก่อนลงมือทำต้องคิดดีๆว่าจะไปบังคับใจใครให้หม่ำได้มั่ง
เพราะทำออกมาได้เยอะอยู่ค่ะฮ่าฮ่าฮ่า
ทำแล้วต้องเนียนๆไปแจก กร๊ากกกกกก

ทำเอแคลล์ทุกครั้ง ก็ใช้สูตรตามบล็อคน้องเดียร์ค่ะ^^
http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=reindear5&month=05-2008&date=11&group=8&gblog=7
ขอบคุณน้องเดียร์ สาวสวยสูง น่ารัก ใจดีมากๆค่ะลูกสาว

ใช้สูตรน้องเดียร์ แต่ปรับสูตรไส้โดยลดน้ำตาลลง เพราะอิชั้นเป็นคนหวานอยู่แล้วฮ่ะฮ่าฮ่าฮ่า

ได้โปรดมองหนูให้เป็นเอแคลล์ด้วยนะคะ ^^

จากคุณ : สาวชาวสวน
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 54 10:31:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com