Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำเมนูเบนโตะหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เห็นกระทู้ของคุณ Handmade Bag แล้วเกิดอยากจะทำให้แฟนบ้าง แต่ว่าเค้าคงไม่ได้นั่งกินดีๆ เพราะออกแนวทำงานนอกสถานที่

เลยขอรบกวนพี่ๆน้องๆชาวก้นครัวช่วยแนะนำเมนูอาหารที่สามารถกินได้ง่าย ไม่ต้องอุ่น และทำไม่ยุ่งยากมากนัก

เพราะฝีมือการทำอาหารของข้าพเจ้าอยู่ในเกณฑ์ที่เรียกได้ว่าต่ำพอประมาณ

เป็นแบบแนวของว่าง กินเล่นอะไรแบบนี้ก็ได้ค่ะ

ที่นึกออกตอนนี้ก็มีแซนวิช แต่อยากแบบว่าครีเอทีฟนิดนึงอ่ะค่ะ (แอบเรื่องมาก)

ขอบคุณมากๆนะคะ

จากคุณ : พยายามแล้วแต่ทุกอย่างก็แค่นั้น
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 54 15:32:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com