Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] อาหารไทยฟิวชั่น ย่านอารีย์ + tanyamama the second spoon + *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกแล้ว

วันนี้ผมจะขอพาไปชมร้านอาหาร สวยๆ บรรยากาศดีๆ อีกร้าน ในซอยอารีย์ครับ

ร้านนี้รู้จักเนื่องจากรีวิวหนึ่งในพันทิพแห่งนี้ล่ะครับ 
ต้องขอขอบคุณเจ้าของรีวิวครับ แต่จำกระทู้ไม่ได้ล่ะครับ แหะๆ

วันที่ไป คือ ไปใช้ดีลของร้านนี้ครับ เป็นวันแรกที่ใช้ดีลเลยทีเดียว ( เห่อไปไหน )
ตอนนี้ดีลร้านนี้ปิดไปนานแล้วนะครับ แต่ส่วนตัวผมคิดว่า ถึงไม่มีดีล ร้านนี้ก็ยังเป็น
ทางเลือกที่น่าสนใจ ของร้านอาหารรสชาติปานกลางถึงดี และราคาไม่แรงมากครับ

เกริ่นมาซะเยอะ เอาเป็นว่าไปชมกันเลยครับ 

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 54 20:00:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com