Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

honeydew melon ลักษณะเป็นยังไงคะ ติดต่อทีมงาน

honeydew melon ลักษณะเป็นยังไงคะ

พอดีได้สูตรอาหารมา ถ้าเป็นไปได้ก็อยากหาวัตถุดิบให้ตรงตามสูตรหน่อย ลองค้นตามอากู๋แล้ว บางคนก็บอกว่าเป็นเมลอนผิวขรุขระ เป็นลายรอบๆ บางคนบอกผิวเรียบ บางคนบอกสีเขียว บางคนบอกสีส้ม บางคนบอกสีขาว

โอ้ยยยยย งงไปหมดแล้วค่ะ ใครทราบช่วยชี้แนะหน่อยนะคะ ถ้ามีภาพปลากรอบด้วยจะขอบคุณมากๆ เลยค่ะ อ้อ แล้วอยากทราบแหล่งซื้อด้วยน่ะค่ะ วันนี้ไปดูที่เซ็นทรัลเวิลด์ เจอแต่พันธุ์ร็อคกี้สีเขียว กับสีส้ม

แก้ไขเมื่อ 12 ส.ค. 54 23:55:01

จากคุณ : sinit
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 54 23:51:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com