Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review อร่อย อร่อย เปื่อย สด ตับ @ " เนื้อตุ๋น - หมูตุ๋น บางกรวย " ( ทางเข้า ที่ว่าการ อ.บางกรวย ) ติดต่อทีมงาน

วันนี้ เราจะไปกินอาหาร ที่เดี๋ยวนี้ หากินร้านอร่อย ๆ ไม่ค่อยง่ายเท่าไหร่
หรือ ร้านเจ้าดัง ๆ ที่อร่อย ๆ ที่ผมชอบไปกิน ราคาก็นะ ชามนึงจะถึง 100 บาทอยู่แล้ว
ก๋วยเตี๋ยวเนื้อ นั่นเอง
ร้านที่ไปกินนี้ ผมกินมาน่าจะ เกิน 10 ปี แล้วนะครับ
กินตั้งแต่ยังมาตั้งหม้อขายหน้าร้านทำเบาะรถยนต์ เล็ก ๆ
จนปัจจุบัน เป็นตึกแถว2ห้องแล้วครับ รสชาติก็ยังสม่ำเสมอ ใช้ได้อยู่

ร้านอยู่ แยกจาก ถ.บางกรวย เข้ามา ทางที่จะไปที่ว่าการ อ. สัก 2-300 เมตรได้ หาไม่ยากครับ

ผมชอบไปสัก 10-11 โมง เพราะน้ำก๋วยเตี๋ยวยังไม่งวดมาก
เมนูประจำ ก็ เกาเหลา เปื่อย สด ตับ พิเศษ
มาแล้วครับ ร้อน ๆ หอม ฉุย เลย

จากคุณ : benz47
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 54 09:19:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com