Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"เผือกหิมะ" หาซื้อไม่ได้ ทำกินเองซะเลยค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากกินค่ะ ร้านที่เคยขายที่ตลาดก็ไม่ขาย
เมื่อวันสารทจีนก็กลับไปช่วยที่บ้านทำไหว้
หน้าตาก็ไม่ได้เรื่อง เมื่อวานเลยตั้งใจว่าจะหัดทำ
ให้สวยให้ได้เลยค่ะ  ตื่นนอนมาก็เป็นไมเกรน
เลยต้องกินยานอนต่อถึง 10 โมง ดีนะที่ตลาดบางขุนเทียน
แถวบ้านยังขายของอยู่ ไปถึงตลาด 11 โมง
ไม่รู้ซื้อถูกหรือแพง เพราะคนขายไม่อยู่ ลูกสาวขายของแทน
ไม่รู้ราคาด้วย บอกเราว่าคิดมั่วนะ 555 เอาไงดีวะ
ตั้งใจมาแล้ว คิดเท่าไหร่ก็ต้องซื้อ เราก็ไม่เคยซื้อของเอง
เหมือนกัน เค้าคิดกิโลละ 30 บาท  เท่าไหร่ เท่ากัน

ขอให้เครดิตกระทู้นี้เลยค่ะ K.Huiling ค่ะ  ทำตามกระทู้นี้เลย
http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2009/06/D8016737/D8016737.html

จากคุณ : WINDAJUNG
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 54 19:36:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com