Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามรอยครูบาสกับเด็กน้อยจี๊ดจิ๋วไปชิมขนมที่โอเรียนเต็ลดาราเทวี เชียงใหม่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะทุกๆท่าน  
   ไปทำงานที่เชียงใหม่มาค่ะ  มีเวลาว่างเลยขอตามไปชิมขนมและชาที่
   ขึ้นชื่อลือชาว่าอร่อยมากๆในเชียงใหม่ที่นึงเลยนะคะ
   และต้องขอขอบคุณครูบาสและคุณเด็กน้อยจี๊ดจิ๋วที่มารีวิว  สร้างแรง
   บันดาลใจให้ต้องตามรอยค่ะ
   สำหรับการรีวิวโอเรียนเต็ลดาราเทวีเชียงใหม่  ในครั้งนี้มีข้อดีคือไม่ต้อง
   เขียนอะไรเยอะค่ะเพราะกูรูทั้งสองท่านได้บรรยายไว้หมดแล้ว5555
   ดังนั้นลงรูปให้มีคนอยากไปตามอีกก็พอนะคะ

และต้องขอบอกอีกนิดนึงเหมือนที่เพื่อนๆที่รีวิวมักจะบอกกันค่ะ
   คือความชอบของอาหารและขนมเป็นความชอบส่วนบุคคล
   ถ้าใครไปชิมแล้วไม่ชอบก็ไม่ว่ากันนะคะ   ขอบคุณค่า

จากคุณ : หมูแดดเดียวกับข้าวเหนียวนุ่ม
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 54 23:30:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com