Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]พยูนรีวิว~ หิวสู้ฟัดซัด[บุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่น Taketei@สีลม] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ แบบว่าอาทิตย์ที่ผ่านมา แอบอึดอัด ใจอดไปกินบุฟ
เพราะเพื่อนเรเลื่อนไปจากติดงานคอสน่ะค่ะ ==  =="

ถึงกับปลงตกนั่งปั่นงาน     ฮืออออ ถ้าไม่ติดงานล่ะก็ รู้งี้ไปแรดด้วยดีก่า TT TT
แต่ว่า.......... ความตะกละอยู่ที่ไหน  ความอ้วนมันก็จะตามไปจนได้แหละค่ะ
ด้วยความมานะพยายามอ้อน  สุดท้ายก็ล่อเพื่อนสาว ไปทานด้วยกันจนได้ค่ะวันนี้
เลยรีวิวเฉพาะกินกันที่ ร้านtaketei~~~~

ร้านอยู่: สีลมซอย10ค่ะ( หากอิ่มแล้วอยากได้แรงบันดานใจ แนะให้แวะแถวซอย2)

การเดินทาง : รถประจำทางผ่านเส้นสีลม หรือ จะรถไฟฟ้าก็ได้ค่ะแต่ว่า เดินไกลนิดนึง (จากซอย4มาซอย10)   มีบริการตุ๊กๆทั่วไป และ แนะนำให้จองทุกครั้งก่อนไปทาน

เบอร์ติดต่อ: 02-234-2345ค่ะ  เบอร์จำง่าย(มาก)  
ราคา : 449 บาท ทานได้2ชั่วโมงค่ะ  ชาจีนร้อนเย็นรวมในบุฟ ไม่มีของหวานค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 ส.ค. 54 01:25:52

จากคุณ : พยูนบูด
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 54 23:45:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com