Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวลาเครียด เราชอบทำอาหาร มีใครเป็นอย่างเราบ้างคะ พร้อมกับนำอาหารที่ทำมาให้ติชมคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ชาวก้นครัว
ปกติเราชอบเข้ามาดูห้องนี้ ดูแล้วหิวทุกทีเลยค่ะ แต่ไม่เคยโพสกระทู้ เพราะไม่ค่อยได้ทำกับข้าว และก็ทำเป็นไม่กี่อย่าง ^^ ช่วงหลังๆมานี้ หลายสิ่งผ่านเข้ามาในชีวิต ทำให้เรารู้สึกเครียด และเวลาเครียดเราชอบทำอาหาร ทำขนม มีใครเป็นอย่างเราบ้างคะ ><  ส่วนใหญ่อาหารที่ทำ ก็เปิดจากก้นครัวบ้าง อากู๋บ้าง สลับไปมาค่ะ อร่อยบ้าง ไม่อร่อยบ้างตามประสา
ว่าแล้วก็ขออนุญาตนำอาหารที่ทำเองเวลาเครียด มาให้เพื่อนๆติชมกันนะคะ

อันนี้ทำเมื่อวานค่ะ "ไข่เจียวพระอาทิตย์ ทานคู่กะน้ำพริกปลาทู แนมด้วยแครอท เห็ดและ คู่ซี้ผักกาด" :-)

จากคุณ : Genexnong
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 54 21:11:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com