Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((( นู๋ยู้ฮู้ )))))) ชวนไปเดิน The Circle ถนนราชพฤกษ์ แวะร้าน Bake a wish หม่ำชูครีมแสนอร่อย ^________________^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ชาวก้นครัว  ช่วงนี้ยู้ไม่ค่อยได้เข้ามารีวิวก้นครัวเลย งานยุ่งมากมาย มีหลายอย่างที่ต้องทำ  คิดถึง ๆ ก้นครัวมากมาย คิดถึงกระทู้ดี ๆ จากเพื่อน ๆ ก้นครัวเสมอค่ะ  ถึงยู้ไม่ได้ตั้งกระทู้ แต่ก็แวะมาดูกระทู้เพื่อน ๆ เสมอเลยน๊า อาจจะไม่ได้ทักทายกันก็ตาม  เหมือนจะแก้ตัวอะไรประมาณนั้นเลยเนอะ  - -"

หลายอาทิตย์ก่อน มีโอกาสได้แวะไปที่ The Circle  ใกล้ ๆ บ้าน แต่ไม่เคยไป  ไปเองก็ไม่ค่อยถูก โทรถามทางพี่รู้จักกันไปตลอด อายจริงๆ เลยเรา  แต่ก็ไปถึงจนได้ แหะ ๆ เหมือนจะเล่าเรื่องยาวเกินไปแล้วอ่า  ไปเดินและแวะไปหม่ำชูครีมด้วยกันค่ะ

ไปด้วยกันค่ะ  ถึงประมาณเกือบจะเที่ยง ๆ ร้านก็ยังไม่ค่อยจะเปิดด้วย  รอหม่ำชูครีมในร้านนานมาก ๆ  แนะนำเพื่อน ๆ ที่จะไปน่าจะไปตอนบ่าย ๆ หรือเย็น ๆ กำลังดีค่ะ ไม่ร้อนด้วย  วันนี้มีขนมมาฝากกันน้อยมาก ๆค่ะ ต้องขออภัยด้วยนะคะ

จากคุณ : นู๋ยู้ฮู้
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 54 19:42:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com