Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำร้านขนมหวานย่านอโศก >> โดยนายรองเท้าแตะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องบอกเพื่อนๆ ทุกคนว่านี่เป็นกระทู้แรกของผมที่จะ Share ร้านอาหารคาว และหวานให้เพื่อนๆ กันนะครับ เริ่มต้นด้วยร้านแรก

เป็นร้านของหวานย่านอโศกชื่อว่า ร้าน Choco Craze
อยู่ตึก LPN ตรงข้าม GMM Grammy Asoke ชั้นใต้ดิน ตรงข้ามร้าน Office Depot

เริ่มแรกกับ เค้กชาเขียว ต้องบอกว่าเค้ก อร่อย เหมาะกับคนชอบทานชาเขียว แต่สำหรับผม ผมช้ออออบ (ผมเป็นคนไม่ชอบชาเขียว)

จากคุณ : haleluya_auto
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 54 18:00:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com