Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเพื่อนๆ แนะนำคอร์สชงกาแฟ และสถานที่จำหน่ายเครื่องชง/บด หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเคยเห็นในหนังสือมติชนเคยมี แต่นานมาแล้ว ไม่ทราบว่ายังมีอยู่รึเปล่าครับ

และอีกที่ซึ่งผมอยากไปมากคือร้านที่ออกรายการ The Job ซึ่งคุณฝันดี(รึฝันเด่น)ไปออกรายการ

รบกวนเพื่อนๆ ที่ทราบรายละเอียดของ 2 ที่นี้ บอกรายละเอียดติดต่อที หรือมีที่อื่นน่าสนใจรบกวนชี้แนะด้วยครับ

อีกเรื่องคือเครื่องชง/บดยี่ห้อต่างๆ สามารถติดต่อได้ที่ใดครับ Conti, Rancilio, Faema, Nouva ฯลฯ

www.sevenfive.co.th นี่โอเคมั้ยครับ

Thks a lot ^^

จากคุณ : Ronaldmic
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 54 12:29:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com