Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ในที่สุดก็ได้เจอ ผัดไทย อร่อยโดนใจ ...ไปชิมด้วยกันนะคะ ^^ ติดต่อทีมงาน

ปรกติจะชอบทานผัดไทยเจ้าดังใน ซ.โชคชัยร่วมมิตร แต่เมื่อเร็วๆนี้ ไปเจอเจ้าใหม่ค่ะ ถูกใจเจ๊ที่สุด! ลืมเจ้าก่อนหน้านี้ไปเลย

ร้านนี้อยู่ใกล้ๆไปรษณีย์ วังหิน-ลาดพร้าวค่ะ เป็นผัดไทยสูตรจ.อ่างทอง ซึ่งเราว่าอร่อยกว่าสูตรปากบางแฮะ

ไม่มีชื่อร้าน ร้านนี้เค้าขายผัดไทย สุกี้กวางตุ้ง และอาหารตามสั่งด้วยค่ะ สำหรับเราสุกี้ไม่ค่อยโดน แต่ผัดไทยโดนไปเต็มๆ

หน้าร้านค่ะ ไปอุดหนุนตั้งแต่เช้า

จากคุณ : n.k.
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 54 11:48:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com