Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + + ... ขอรวมๆ ผลงานซักกระทู้นะค่ะ [ ชุด 2 ] ... + + + by บูตะ กะ กิมจิ ติดต่อทีมงาน

love        สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ ทุกคน        love

วันนี้ขอรวมๆ  ภาพอาหารที่ทำ  ที่ได้รีวิวซักกระทู้นะค่ะ  เยอะเหลือเกิน ......  ไม่รู้จะรวบรวมได้ครบหรือเปล่า  

กระทู้รวมชุดแรก  ถ้าใครยังไม่เคยชม  ตามไปดูได้นะ   ^^  

http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2011/06/D10638871/D10638871.html

จากชุดแรก  3 เดือนผ่านไป  โอ้ว ...... ฉันจะรีวิวอะไรเยอะแยะขนาดนี้เนี่ย  ฮ่าฮ่าฮ่า   อาหารแต่ละอย่างก็ทำบ่อยมาก   และอีกหลายๆ อย่างก็ทำเป็นครั้งแรก  

สูตรอาหารหลายๆ  สูตรก็ได้จากเพื่อนๆ  ห้องก้นครัวนี่แหละค่ะ   ขอบคุณเพื่อนๆ  ทุกคนที่แบ่งปันสูตรอาหาร  เคล็ดลับต่างๆ  และวิธีการทำ  

ทำให้ได้ฝึกฝีมือในการทำอาหาร  และได้ฝึกถ่ายรูปไปในตัวด้วย   ^^

จากคุณ : บูตะ กะ กิมจิ
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 54 13:17:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com