Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิวต้อนรับการกลับมาของ Kin Ramen บุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่น ในใจหลายๆคน ติดต่อทีมงาน

ขอสวัสดีเพื่อๆชาวก้นครัวอีกครั้งครับ ช่วงนี้อาจจะเห็นผมบ่อยหน่อยเพราะว่าจริงๆแล้วมีรีวิวที่ไปเก็บมาจากหลายที่แต่ว่าพอดีก่อนหน้านี้ไม่มีเวลาเลยครับ ช่วงนี้มีโอกาสเลยเอารีวิวดองเค็มทั้งหลายมาลงให้ดุกัน วันนี้ขอมาที่ Kin Ramen บุฟเฟต์อาหารญี่ปุ่นย่านสยาม ที่หลายๆคนติดใจกันครับผมก็ว่าจะไปลองตั้งนานแล้วแต่พอดีร้านโดนฟ้าโดนฝนปิดกิจการไปหลายเดือน พอดีนั่งรถผ่านเห็นเปิดแล้วเลยเข้าไปลองดูครับ ผลเป็นยังไงเชิญชมได้ครับ

ปล.รูปกระทู้นี้มาจากกล้องมือถือนะครับ รูปไม่ค่อยสวยอย่าโกรธกันเด้ออออ...

จากคุณ : คุริตะ
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 15:47:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com