Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ได้ใหม่แต่ไม่ลืมเก่าค่ะ บุฟเฟ่ 30 บาทเจ้าเก่า (ปตท พระราม2) ติดต่อทีมงาน

เป็นคนพระราม 2 นี่โชคดีจังค่ะ มีแม่ค้าใจดีหลายเจ้า
ตามไปดูได้ค่ะ ร้านคุณส้ม เพิ่งทานไปวันนี้ค่ะ  http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D11046570/D11046570.html

ร้านเจ้าประจำนี่ทานไปตั้งก่ะวันจันทร์ไม่ได้รีวิว เพราะมัวแต่ดูซีรี่ต้องขออภัยจริงๆค่ะ
ร้านนี้ช่วงนี้ขายดีค่ะ เิปิด 8.00น ไม่ทันจะบ่ายก็หมดแล้วค่ะ  แต่เขาทำเติมเรื่อยๆ จนบ่ายโมงน่ะค่ะ ยังไงลองไปทานดูค่ะ
ยังราคาเดิมนะคะ 30ทานได้ไม่อั้น ตักจนกว่าจะอิ่ม มีขนมหวานและน้ำเปล่ารวมด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 54 19:14:36

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 54 18:49:53

จากคุณ : kokang&nana
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 18:46:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com