Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบคุณโมจิวัฒนพร ที่ส่งขนมกล่องใหม่มาให้จ้าาา ^^ ติดต่อทีมงาน

เมื่อวันที่ 6/9/54 ได้แวะซื้อขนมที่ร้านในปั๊มเป็นขนมโมจิใส้ช็อคโกแลตของวัฒนพร 1 กล่อง  ไดฟุกุใส้รวม 1 กล่อง  ไดฟุกุใส้ถั่วแดง 1 กล่อง  และขนมอื่นๆเล็กน้อยกินในรถระหว่างทางไปหาแม่ที่สมุทรสาคร
   ตั้งใจว่าจะเอาขนมโมจิกับไดฟุกุใส้ถั่วแดงไปฝากแม่  แล้วไดฟุกุใส้รวมจะกินในรถกับแฟนเพราะแฟนชอบมาก ปรากฎว่าพอแกะขนมออกมามีราขึ้นที่ขนม -__-"
ง่ะเซงเลยดูวันหมดอายุก็ยังไม่หมด แต่ราขึ้นซะแล้ว  จะขับรถกลับไปเปลี่ยนก็ขับออกมาจะถึงสาย 4 อยู่แล้ว  เอ.....เอาไงดีหว่าเสียดายเงิน ^^"
  ก็เลยลองหาเบอร์โทรศัพท์ที่กล่องขนมดูแล้วโทรไปแจ้ง

โมจิ...สวัสดีค่าาาา
oiooo ..... ขอโทษนะคะพอดีซื้อขนมมาตะกี้แกะดูแล้วขนมมันขึ้นรา ดูวันหมดอายุแล้วก็ยังไม่หมดแต่ราขึ้นแล้วล่ะค่าาา
โมจิ....พี่ซื้อที่ไหนคะเอาไปเปลี่ยนที่นั่นได้เลยค่ะ ^^
oiooo..... เอ่อ...มันขับออกมาไกลแล้วน่ะค่ะ ^^"
โมจิ.....งั้นเดี๋ยวทางนี้ส่งไปให้ใหม่แล้วกันนะคะไม่ทราบว่าซื้อมากี่กล่องค่ะใส้อะไรที่ซื้อไป
oiooo... 2 กล่องค่าใส้รวมกะใส้ถั่วแดง
โมจิ.... ขอที่อยู่ด้วยค่า
oiooo....บลาๆๆๆบอกที่อยู่ไป
(แฟนถามแล้วเขาจะส่งมาให้เมื่อไหร่ แล้วจะส่งมาให้เราจริงๆหรือเลขที่ใบเสร็จเขาก็ไม่ถาม  เขาจะเชื่อเราหรอว่าขนมมันเสียจิงอ่ะ เราคิดในใจไม่รู้เหมือนกันเฟ้ยยย -__-" รู้แต่ตอนนี้อดกินขนมและอาจเสียเงินฟรี )

ต่อมาอีก 2 วัน  ได้รับพัสดุ EMS มองดูที่มา....เย้ๆๆๆๆๆขนมมาแว้วววว

ขอบคุณโมจิวัฒนพรอีกครั้งนะคะ ที่ใส่ใจกับลูกค้า  ขอบคุณมากค่ะ ^____^

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 54 22:20:48

จากคุณ : oiooo
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 22:20:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com