Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอมินิความอร่อยกับติ่มซำ 2 ร้าน T~Time@โรงพยาบาลพญาไท ๒ & โชคดีติ่มซำ@ลาดพร้าว ซอย 24 ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
เมื่อ 2 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา ก็ได้ไปอร่อยกับติ่มซำมา 2 ร้าน
ก็ขอเอามาโพสรวมรีวิ้วๆในกระทู้เดียวเลยแล้วกัน

ร้านแรก อยู่ในโรงพยาบาล ถือว่าครั้งแรกเลยมั่งสำหรับผม
ที่ได้ไปหาอะไรๆอร่อยในโรงพยาบาล ที่ไปในโรงพยาบาล
เห็นมีสาขาตามตึก ออฟฟิสอยู่หลายที่ แต่เปิดเฉพาะจันทร์ถึงศุกร์เท่านั้น
ไม่สะดวกไปทาน ก็เลยต้องไปถึงสาขาโรงพยาบาลโน่นเลยล่ะ
เพราะร้านเปิดวันเสาร์ อาทิตย์ด้วย ผมสะดวกไป
สอยคูปองมาแล้วนี่ ก็ต้องรับผิดชอบล่ะ

อีกร้าน มีสาขามากมายหลายที่ ชื่อร้านก็เป็นมงคลดี
แถมยังเปิดตลอด 24 ชั่วโมงด้วย
อยากกินติ่มซำตอนตี 3 ก็ออกไปทานได้ล่ะครับ หุหุ
และมีบุฟเฟ่ด้วย แต่เฉพาะวันอังคารนะเธอว์
อร่อยได้ตั้งแต่ 00.00 – 23.59 ของวันอังคารเลยล่ะ

ทั้งสองร้าน ไปมาเดินทางสะดวกด้วยรถไฟฟ้าล่ะครับ
สะดวกที่ไหนก็ออกไปทาน ไปอร่อยกันได้
แต่.....อย่าเพิ่งไปนะครับ มาไปกับทู้นี้ กับผมก่อนล่ะกันนะคร้า....บ

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 54 19:56:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com