Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] กินเครปแล้วก็เครป ที่ Crepes & Co. @ Ei8ht Thonglor กับ Bakery ลด 50%*-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ พบกันอีกแล้วครับ

วันนี้จะขอพาไปชมร้าน Crepe & Co. ที่ตึก Eight ทองหล่อซอย 8 ครับ

ร้านนี้เป็นร้านเครปเจ้าแรกๆ ของประเทศไทยเลยครับ
สาขาหลักอยู่ซอยสุขุมวิท 12 ครับ ซึ่งบรรยากาศค่อนข้างดีมาก

ร้านสาขาตึก Eight ก็บรรยากาศดีไม่แพ้กันครับ

อันที่จริงร้านนี้เคยรีวิวไปแล้วรอบนึง . . . .
แต่ตอนนั้นเหมือนจะรวมอยู่ในกระทู้ขนม เพราะไปทานแต่เครปของหวานครับ

วันนี้มีโอกาสได้ไปลองอาหารคาวแบบจริงจังกันบ้างครับ
เอาเป็นว่า ไปชมกันเลยครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 21:59:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com