Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เบื่อมากครับ..กับพวกที่นั่งแช่ร้านกาแฟนานๆเอาเปรียบคนอื่น ติดต่อทีมงาน

ผมขอบ่นๆหน่อยนะครับ.. ไปร้านกาแฟ / ฟาตส์ฟู้ด เจ้าดังๆ ทีไรจะเจอกับพวก นั่งนานๆ (ในที่นี้หมายถึง เกิน 1 ช.ม.) มานั่งเล่น คอมบ้าง , นัดสอนติวหนังสือกันบ้าง.. แบบนี้อยากบอกว่าให้ไปที่บ้านดีกว่าครับ.. อย่านั่งกันที่เอาเปรียบคนอื่นที่เค้าจะมา ซื้อทานในร้าน แปบเดียวเลย.. / เวลาผมไปซื้อทีไรก็เจอแบบนี้ โดยที่ในร้านก็เต็ม คนพวกนี้.. น่าเบื่อมากๆๆ อยากแนะว่าไปควรไปหอสมุด หรือ นั่ง ในบ้านเหอะ.. อย่าทำแบบนี้เลย..

จากคุณ : รีโมท1
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 54 11:18:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com