Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอมินิความอร่อยในโรงแรม ลองแบบ Set แบบ Course บ้าง "Peperoni"@Narai Hotel สีลมครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ถ้าพูดถึงโรงแรม แน่นอนว่า
ผมคงจะไปลองทานบุฟเฟ่ให้อิ่มกันไปข้างนึงเลย (ข้างไหนเนี้ย...)
ถ้าพูดอาหารแบบ Set แบบ Course
ก็คงต้องพวกอิตาลี่ อิตาเลี่ยนล่ะนะครับ
+ทานมากไปจะเลี่ยนมั้ยเนี้ย อิอิ
เห็นมีราคาตั้งแต่ถูกๆ ยังไปจนแพงๆ
แน่นอนล่ะ สำหรับผม หนุ่มมิดเดิ้ลโซ
หนุ่มน้อย ทานน้อย ธรรมดาๆ คนนึง
ถ้าจะลิ้มลอง ขอแบบธรรมดาๆล่ะกัน
แบบ Set ที่ 1500++ เออ...ขอไปคิดก่อนล่ะกัน อิอิ
ก็ได้ไปลองที่ห้งอาหารนี้ล่ะครับ เดินผ่านหลายครั้งแล้ว
ตอนไปลองห้องอาหารบุฟเฟ่ข้างบน
หรือตอนไปจะไปทานโรงแรมข้างๆ ๒๒๒
ก็ยังมารอนั่งตากแอร์ใกล้ๆห้องนี้เลย อิอิ
ในที่สุด ก็ได้มาลองสมใจอยากสักที
จะน่าทานขนาดไหน มารับชมกันเลยคร้า.............บ

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 54 20:50:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com