Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~ ~ กิ น B B Q p l a z a ค น เ ดี ย ว มันแบบว่า...มากกกกกก~ ~ ติดต่อทีมงาน

พอดีเมื่อวานไปทำธุระที่เดอะมอล์รามค่ะ(ฝั่งเดียวกับเมเจอร์)

ตั้งใจไปซื้อของ แต่บังเอิญเดินไปชั้นล่างที่เค้ารีโนเวทใหม่ ดูดีขึ้นกว่าเดิมมากๆ

เลยถูกอาหารนานาชนิดส่งพลังดึงดูดเข้าร้านจนงง เดินวนอยูสามรอบ

ในที่สุดก็ก้าวเท้าเข้า BBQ Plaza อย่างโดดเดี่ยว...แต่ไม่เดียวดายค่ะ

แบบว่า...

พนักงานที่สาขานี้บริการดีประทับจิตประทับใจมากๆ น้ำจิ้มพร่อง

แค่คิดในใจ เค้าก็เข้ามาเติมแล้ว (ดูหลอนนิดนึงแต่ก็โอเค 555+)

รู้สึกได้ว่าพนักงานใส่ใจลูกค้าดี (หรือไม่รู้เค้าแอบสงสารที่เรามากินคนเดียวกันแน่555+)

มากินคนเดียวแล้วไม่รู้สึกเคอะเขิน แต่กลับรู้สึกอบอุ่นใจบอกไม่ถูกค่ะ(ดูเวอร์ไปนิด แต่คิดจริง อิอิ)

ไม่มีอะไรมากมายค่ะกระทู้นี้ แค่อยากจะแชร์ความรู้สึกดีๆบ้าง
เพื่อเป็นการตอกย้ำคำที่คิดเอาเองว่า

"บริการดีมีผลต่อจิตใจลูกค้า"(อย่างเรา)

ถ้าผู้เกี่ยวข้องมีโอกาสได้ผ่านมาอ่าน ก็อยากจะขอบอกว่า ขอให้รักษาบริการดีๆแบบนี้ไว้นานๆนะคะ

แม้จะแอบนอกใจไปกินบุฟเฟต์เนื้อย่าง yakiniku อยู่เนืองๆก็ตาม แต่ก็จะกลับไปหม่ำอีกแน่นอนค่ะ

ปอลิงที่ 1 ชมภาพกันหน่อยดีกว่า รูปก็คุณภาพตามความสามารถของมือถือค่ะ  แฮ่ๆ

ปอลิงที่ 2  มิได้เป็นม้านะ ฮี๊ กับ กับ ~ ~ ~

จากคุณ : น้องหมีซ่ากับคุณอาคิงคอง
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 54 23:15:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com