Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]รีวิวของอร่อยบ้านๆ "สมุทรปราการบ้านเรา" ตอนที่ 1 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีชาวก้นครัวครับ เมื่อก่อนถ้าใครจำได้ ผมเคยรีวิวเล็กๆแบบพากิน-พาเที่ยวในจังหวัดสมุทรปราการ (เน้นแถวปากน้ำ) มาพักนึง แต่เนื่องด้วยมีหน้าที่ต้องไปทำเลยขอหยุดรีวิวตรงนั้นไป ตอนนี้เลยอยากทำรีวิวแนวนี้ขึ้นมาใหม่ เพราะตอนนี้ในตลาดปากน้ำซบเซามากครับ ร้านอร่อยๆดีหลายร้านปิดตัวไป เลยอยากจะทำรีวิวตรงนี้ขึ้นมาเผื่อใครมีโอกาสก็แวะชิม-สนับสนุนร้านเหล่านี้ให้มีของดีๆอยู่ตลอดไปครับ โดยบางที่ๆเคยไปมาแล้วอาจจะมีการเปรียบเทียบ ก่อน-หลัง ให้ดูกันด้วย ถ้าผิดพลาด หรืออยากให้มีข้อมูลแบบไหนเพิ่มเติม ลองเสนอแนะมาได้ครับ ยินดีรับฟังทุกความเห็นครับ......ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : คุริตะ
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 54 10:53:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com