Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review อร่อย ข้าวหน้าหมูกิมจิ , แซลมอนย่างซีอิ๊ว , ไอศครีมชาเขียว @ " Kinniku " ( La villa , aree) ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไปกินอาหารญี่ปุ่นกันครับ ที่ ลาวิลล่า BTS ซ.อารีย์ นี่เอง
เนื่อง จากตอนนี้ กระแสกำลังแรงกับการขึ้นราคาอาหาร(ค่อนข้างเยอะ) ของร้านอาหารญี่ปุ่นขวัญใจมหาชนร้านนึง เลยนำร้านอาหารญี่ปุ่น ที่ไม่ค่อยคุ้นเคยมาแนะนำกันบ้างครับ ร้านนี้ชื่อ Kinniku ร้านอยู่ชั้นบนสุด ของ La villa เลยครับ
ชั้นบนนี้ยังมีร้าน italian job ที่น่าสนใจ อีกร้าน แต่ยังไม่มีโอกาสได้ลอง
ร้าน Kinniku นี้ เมนูเด่น แนะนำเค้าน่าจะเป็น ข้าวหน้าเนื้อนะครับ
เพราะเห็นพิมพ์ไว้ที่ซองตะเกียบเลย

จากคุณ : benz47
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 54 09:11:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com