Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อย่าคิดว่าตัวเองเป็น เทพ แค่กินเจไม่กี่วัน ติดต่อทีมงาน

เช้านี้ล่ะครับ ผมแวะซื้อข้าวเหนียวหมูทอด

หันไปข้างมีร้านน้ำเต้าหู้ ก็อยากกินนะ เลยเดินเข้าไปซื้อ

ตรงนั้นมีสาวออฟฟิศยืนคอยแม่ค้าอยู่ 2 คน ก็ไม่ได้ยืนใกล้กันอะไร

ผมหิวก็เลยควักหมูออกมากินชิ้นนึง

2 สาวนั้นก็ผงะถอยออกไป ผมก็งง ไปทำอะไรให้เขาเนี่ย

แอบชำเลืองเห็น 2 สาวทำหน้าไม่ค่อยพอใจ

อ๋อ รู้ล่ะ She โกรธที่ผมไปยืนกินหมูชิ้นนึงหน้าร้านน้ำเต้าหู้

แหม แม่เทพธิดา กินเจแล้วจิตใจสูงส่งเหลือหลาย

ไอ้คนบาปอย่างกระผมรู้สึกผิดนะครับ

ไปยืนกินหมูห่างๆคุณแล้วทำให้เทพธิดาอย่างคุณแปดเปรื้อน

จริงๆอยากจะถามนะ กลิ่นหมูทอดมันลอยมาหาคุณ2คน มันทำให้คุณเจแตกมั้ย

คราวหน้านะ ใส่ชุดแบบนักบินอวกาศมาจากบ้านเลย

DNA หรือ โครโมโซม ของเนื้อต่างๆตามร้านริมทาง มันจะได้ไม่ไปแปดเปรื้อนคุณไง บรรดาเทพทั้งเลย 

จากคุณ : Mbell
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 54 09:21:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com