Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้หญิงนี่เค้าต้องมีร้านส้มตำส่วนตัว เป็นสมบัติเหรอครับ ติดต่อทีมงาน

ผมอยู่หมู่บ้านนี้มาหลายปี กินข้าวก็ร้านเดิมๆที่มันเห็นง่ายๆ  แฟนผมมาอยู่ไม่กี่เดือน  รู้หมดร้านนั้นอยู่ตรงนั้นอร่อยมั้ย แม่ค้าเป็นยังไงมีลูกกี่คน

เฮ้ยยยยย  รู้ได้ไงเนี่ย  
วันนี้พาผมไปซื้อส้มตำในหมู่บ้าน  ร้านอยู๋ในซอยลึกมากก  ไม่มีหน้าร้านอีก แต่ลูกค้าอย่างเพียบ  แฟนบอกเค้าขายมาเป็น 10 ปีแล้ว  
  ร้านส้มตำกับผู้หญิงเนี่ยคู่กันจังเลยนะครับ

จากคุณ : ปฏิบัติดี
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 54 13:33:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com