Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^ ^ *** รวมมิตรหลาย ๆ ร้าน + เที่ยวงาน Amazing Japan 2011 ที่เซ็นทรัล พระราม 2 *** ^ ^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

มีรูปจากการถ่ายรูปตามสถานที่ต่าง ๆ เยอะเหมือนกัน บางที่/ร้านมีอยู่ไม่กี่รูป จะตั้งกระทู้ก็คิดว่าไม่เหมาะ  วันนี้คิดว่ารวมมิตรรูปเล็ก รูปน้อย มาอยู่ในกระทู้เดียวดีกว่าค่ะ

รูปประกอบสด ๆ ร้อน ๆ วันนี้นี่เองค่ะ พาคุณแม่สุดที่รักไปโยนโบว์ลิ่ง พอดีแม่เป็นสมาชิกชมรมโบว์ลิ่งที่เซ็นทรัล พระราม 2  มาเล่นเก็บคะแนนทุก ๆ เดือน โดยปกติแล้วก็จะได้บู้บี้ ก็ยังงง ๆ อยู่ว่ายังมีท่านสมาชิกที่ได้แต้มน้อยกว่าแม่อีกเหรอ ฮ่าฮ่าฮ่า แต่พอป่วยหนักช่วงเดือนมิถุนายนกลับมา อันนี้บ๊วยจริงค่ะ  ที่แซว ๆ นี่ไม่ใช่ว่าคุณแม่ดิฉันโยนลงท่อตลอดนะคะ  โดยเฉลี่ยได้ประมาณ 110 คะแนน ซึ่งถือว่าเยอะกว่าคนทั่วไปแหละ  แต่สมาชิกชมรมท่านอื่นเนี๊ยะ เค้าได้แต้มกันมากกว่า 200 แต้มกันทั้งนั้น  แต่ก็เอาหน่ะ...เล่นหนุก ๆ 

จากคุณ : ปรัซซี่
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 54 20:50:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com