Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หากินไปเรื่อยเปื่อย........18 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับผม
สังเกตุหัวข้อว่าเป็น 18 ไม่ต้องสงสัยนะครับ
เพราะรีวิวที่นี่ครั้งแรกแต่
ผมไปรีวิวที่อื่นมาทั้งหมด 17 ครั้งแล้ว
ฝากตัวด้วยนะครับบบบบบบ

เริ่มกันเลยนะครับบบบบบบบบบบ

ในเมืองโพธารามที่ผมอยู่นั้นเนี่ยครับ
ก๋วยเตี๋ยวเป็นอะไรที่หากินได้ง่ายมากๆ
มีหลายร้านที่ถูกปากคนโพธาราม คนเข้าคิวรอซื้อกินยังกะแจกฟรี
ร้านนี้ก็เป็นหนึ่งในนั้นครับ ขายอยู่คู่เมืองโพธารามมานานมากจนนับนิ้วไม่ไหว
ชื่อร้านนั้นคือ"ก๋วยเตี๋ยวป้าอ่อน"
เนื่องจากโพธารามเป้นเมืองเล็กครับ ถามใครก็จะรู้จักครับก๋วยเตี๋ยวป้าอ่อน5555
พิกัดอธิบายไม่ถูก
เอาพิกัด GPSคร่าวๆ
(13.69823 , 99.84928)
ยังไงก็ตามดูรูประกอบไปด้วย
นะครับบบบ

มีป้ายหน้าร้านนบ่งบอกครับ หาเจอชัวร์(ถ้าเปิด)

แก้ไขเมื่อ 04 ต.ค. 54 21:45:52

จากคุณ : pohsk118
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 54 21:34:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com